Mặt kính liền, chịu nhiệt
Công suất 2000W
Thiết kế thông minh
Bếp hồng ngoại Chefs có chế độ hẹn giờ mở 23 giờ 59 phút và chế độ hẹn giờ tắt 2 giờ 59 phút.
Tự động tắt bếp sau 2h nếu người dùng để quên, dải điều chỉnh nhiệt độ rộng từ 0 độ C đến 280 độ C.
Kiểu dáng hiện đại
Thông số kỹ thuật
– Điện áp: 160 – 240VAC
– Công suất: 100 – 2000W
– Nhiệt độ : 60 C – 280 C
– Trọng lượng : 3.5Kg
– Kích thước mặt kính: 310 x 385 x 5.3mm